Starfsfólk

Anna Lilja Björnsdóttir
Anna Lilja Björnsdóttir

Trúnaðarmenn, viðburðir og markaðsmál

anna@vr.is
Auður Búadóttir
Auður Búadóttir

Bókhald

audur@vr.is
Árdís Birgisdóttir
Árdís Birgisdóttir

Í fæðingarorlofi

ardis@vr.is
Árni Leósson
Árni Leósson

Forstöðumaður þróunarsviðs

arni@vr.is
Ásta B. Ólafsdóttir
Ásta B. Ólafsdóttir

Þjónustuver

astab@vr.is
Ástríður Valbjörnsdóttir
Ástríður Valbjörnsdóttir

Sjúkrasjóður

astridur@vr.is
Berglind Ingadóttir
Berglind Ingadóttir

Kjaramál

berglindi@vr.is
Birgir Georgsson
Birgir Georgsson

Umsjónarmaður fasteigna

birgir@vr.is
Björn H. Björnsson
Björn H. Björnsson

Upplýsingatækni

haddi@vr.is
Bryndís Guðnadóttir
Bryndís Guðnadóttir

Forstöðumaður kjaramálasviðs

bryndis@vr.is
Bryndís Kjartansdóttir
Bryndís Kjartansdóttir

Kjaramál

bryndisk@vr.is
Elín M. Andrésdóttir
Elín M. Andrésdóttir

VIRK starfsendurhæfing

elinm@vr.is
Elva Hrönn Hjartardóttir
Elva Hrönn Hjartardóttir

LÍV, markaðsmál og trúnaðarmenn

elva@vr.is
Emil Gústafsson
Emil Gústafsson

Eignaumsýsla - orlofshús

emil@vr.is
Erla Bryndís Ingadóttir
Erla Bryndís Ingadóttir

Þjónustuver

erla@vr.is
Erna Eyjólfsdóttir
Erna Eyjólfsdóttir

Þjónustuver

erna@vr.is
Eva Laufey Eggertsdóttir
Eva Laufey Eggertsdóttir

Þjónustuver

eval@vr.is
Eymundur G. Hannesson
Eymundur G. Hannesson

VIRK starfsendurhæfing

eymundur@vr.is
Fjóla Helgadóttir
Fjóla Helgadóttir

Vefur og markaðsmál

fjola@vr.is
Gils Einarsson
Gils Einarsson

Vinnustaðaeftirlit

gils@vr.is
Gísli Lúðvík Kjartansson
Gísli Lúðvík Kjartansson

Eignaumsýsla - orlofshús

gisli@vr.is
Guðrún Johnsen
Guðrún Johnsen

Hagfræðingur

gudrun@vr.is
Heiða Björg Tómasdóttir
Heiða Björg Tómasdóttir

VIRK starfsendurhæfing

heida@vr.is
Heiða Kristín Líndal Harðardóttir
Heiða Kristín Líndal Harðardóttir

VIRK starfsendurhæfing

heidakristin@vr.is
Herdís Magnúsdóttir
Herdís Magnúsdóttir

Forstöðumaður þjónustu- og mannauðssviðs

herdis@vr.is
Hermann Guðmundsson
Hermann Guðmundsson

Vinnustaðaeftirlit og kjarasamningar

hermann@vr.is
Hildur Guðjónsdóttir
Hildur Guðjónsdóttir

VIRK starfsendurhæfing

hildurg@vr.is
Hildur Margrét Hjaltested
Hildur Margrét Hjaltested

Kjaramál

hildur@vr.is
Hulda Gunnarsdóttir
Hulda Gunnarsdóttir

VIRK starfsendurhæfing

hulda@vr.is
Inga Hanna Ingólfsdóttir
Inga Hanna Ingólfsdóttir

Þjónustuver

ingahanna@vr.is
Ingibjörg Hrund Þráinsdóttir
Ingibjörg Hrund Þráinsdóttir

Gæða- og skjalamál

ingibjorg@vr.is
Jakob Þór Einarsson
Jakob Þór Einarsson

Kjaramál

jakob@vr.is
Júnía Þorkelsdóttir
Júnía Þorkelsdóttir

Kjaramál

junia@vr.is
Katrín Magnúsdóttir
Katrín Magnúsdóttir

Í fæðingarorlofi

katrin@vr.is
Katrín Sólveig Sigmarsdóttir
Katrín Sólveig Sigmarsdóttir

Þjónustuver

katrinsolveig@vr.is
Kolbrún Júlía Erlendsdóttir
Kolbrún Júlía Erlendsdóttir

Kjaramál

kolbrun@vr.is
Kristín María Björnsdóttir
Kristín María Björnsdóttir

Kjaramál

kristinm@vr.is
Malgorzata Madej
Malgorzata Madej

Mötuneyti

gosia@vr.is
Málfríður Þorkelsdóttir
Málfríður Þorkelsdóttir

Kjaramál

frida@vr.is
Nathalía Druzin Halldórsdóttir
Nathalía Druzin Halldórsdóttir

Atvinnumál

nathalia@vr.is
Oddur Gunnar Jónsson
Oddur Gunnar Jónsson

Forstöðumaður fjármála- og rekstrarsviðs

oddur@vr.is
Ragna Steina Þorsteinsdóttir
Ragna Steina Þorsteinsdóttir

Þjónustuver

ragna@vr.is
Ragnar Þór Ingólfsson
Ragnar Þór Ingólfsson

Formaður

ragnar@vr.is
Rannveig Rögnvaldsdóttir
Rannveig Rögnvaldsdóttir

Sjúkrasjóður

rannveig@vr.is
Rósmarý Úlfarsdóttir
Rósmarý Úlfarsdóttir

Sjúkrasjóður - deildarstjóri þjónustudeildar

rosmary@vr.is
Salbjörg Björnsdóttir
Salbjörg Björnsdóttir

Þjónustuver

salbjorg@vr.is
Sandra Ósk Jóhannsdóttir
Sandra Ósk Jóhannsdóttir

Starfsmenntamál

sandra@vr.is
Selma Kristjánsdóttir
Selma Kristjánsdóttir

Starfsmenntamál

selma@vr.is
Selma Ragnheiður Klemensdóttir
Selma Ragnheiður Klemensdóttir

VIRK starfsendurhæfing

selmark@vr.is
Sigrún Lína Sigurðardóttir
Sigrún Lína Sigurðardóttir

VIRK starfsendurhæfing

sigrunl@vr.is
Sigrún Rós Elmers
Sigrún Rós Elmers

VIRK starfsendurhæfing

sigrunros@vr.is
Sigrún Svava Gísladóttir
Sigrún Svava Gísladóttir

Þjónustuver

ssg@vr.is
Snorri Elís Halldórsson
Snorri Elís Halldórsson

Umsjónarmaður Miðhúsum

snorri@vr.is
Soffía Einarsdóttir
Soffía Einarsdóttir

VIRK starfsendurhæfing

soffia@vr.is
Sonja Steinarsdóttir
Sonja Steinarsdóttir

Upplýsingatækni

sonja@vr.is
Sóley Garðarsdóttir
Sóley Garðarsdóttir

Þjónustuver

soley@vr.is
Sólrún Ástvaldsdóttir
Sólrún Ástvaldsdóttir

Reikningshald

solrun@vr.is
Sólveig Lilja Snæbjörnsdóttir
Sólveig Lilja Snæbjörnsdóttir

Starfsmenntamál

solveig@vr.is
Stefán Sveinbjörnsson
Stefán Sveinbjörnsson

Framkvæmdastjóri

stefan@vr.is
Steinunn Böðvarsdóttir
Steinunn Böðvarsdóttir

Rannsóknir og greining

steinunn@vr.is
Viðar Ingason
Viðar Ingason

Hagfræðingur

vidar@vr.is
Viktor Elvar Viktorsson
Viktor Elvar Viktorsson

Upplýsingatækni

viktor@vr.is
Viktoría Jensdóttir
Viktoría Jensdóttir

Kjaramál

viktoria@vr.is
Þorgrímur Guðmundsson
Þorgrímur Guðmundsson

Þjónustuver

thorgrimur@vr.is
Þorsteinn Skúli Sveinsson
Þorsteinn Skúli Sveinsson

Kjaramál

thskuli@vr.is
Þorsteinn Sveinsson
Þorsteinn Sveinsson

Kjaramál

steini@vr.is
Þórarinn Þórsson
Þórarinn Þórsson

VIRK starfsendurhæfing

thorarinn@vr.is
Þórunn Jónsdóttir
Þórunn Jónsdóttir

Orlofsmál

thorunn@vr.is
Engar niðurstöður